Trước tiên,HANOI FORD - Xí Nghiệp Cổ Phần Đại Lý FORD HÀ NỘI xin chân thành cảm ơn Quý khách đã dành thời gian xem qua thư. Chúng tôi xin gửi đến Quý khách lời chúc sức khoẻ và thành đạt.
Hiện nay, Công ty chúng tôi đang cung ứng các sản phẩm ô tô du lịch, xe bán tải mang nhãn hiệu Ford (bao gồm xe ôtô Ford] nhập khẩu nguyên chiếc và xe lắp ráp trong nước)... cùng các dịch vụ hoàn hảo kèm theo.
Các dòng hiện tại chúng tôi đang cung cấp:
- Ford Fiesta http://xeoto.net.vn/ford-fiesta-xe-oto-ford-fiesta/
- Ford Forcus http://xeoto.net.vn/ford-focus-xe-oto-ford-focus/
- Ford Escape http://xeoto.net.vn/ford-escape/
- Ford Everest http://xeoto.net.vn/ford-everest/
- Ford Transit http://xeoto.net.vn/ford-transit/
- Ford Ranger http://xeoto.net.vn/xe-oto-ford-ranger/
Mọi thông tin chi tiết xin liên hệ:
XÍ NGHIỆP CP ĐẠI LÍ FORD HÀ NỘi
94 Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, HN
Email : minhhuy.tk@gmail.com
Xem thông số kỹ thuật và hình ảnh các xe theo link dưới đây !
Ford Fiesta http://xeoto.net.vn/ford-fiesta-xe-oto-ford-fiesta/
Ford Focus http://xeoto.net.vn/ford-focus-xe-oto-ford-focus/
Ford Escape http://xeoto.net.vn/ford-escape/
Ford Everest http://xeoto.net.vn/ford-everest
Ford Transit http://xeoto.net.vn/ford-transit/
Ford Ranger http://xeoto.net.vn/xe-oto-ford-ranger/
Xem thêm : Mercedes C200,Mercedes C250,Mercedes C300,Mercedes E250,Mercedes E300,Mercedes GLK,xe dau keo,Xe Kia Morning 2012,Kia Morning 2012,xe Kia Morning 2012,Xe Getz,Kia Morning 2012,Kia Morning nhap khau 2012,Kia Morning 2012 nhap khau